Video giới thiệu máy lọc nước KT-ERO100V
| Model | KT-ERO1000V |
| Thương hiệu | Karofi |
| Xuất xứ | Việt Nam |
| Điện áp | 220V/50Hz |
| Điện năng tiêu thụ | 25W |
| Màng lọc | Màng RO 50 GDP chuẩn Mỹ |
| Hệ thống lõi | 10 lõi |
| Công suất lọc | 10 lít/giờ |
| Bình áp | 5 lít |
| Tỷ lệ thu hồi nước tinh khiết | 40% |
| Kích thước | 365 x 200 x 485 mm |
| Khối lượng | 9kg |
| Bảo hành | 3 năm |
Máy lọc nước Karofi KT-Ero 100V với thiết kế không tủ để gầm nhỏ gọn - tiết kiệm không gian
>>Xem thêm: Ngoài KT-Ero 100V, nếu khách hàng ưu tiên máy lọc nước với thiết kế nhỏ gọn để tiết kiệm diện tích bếp, Karofi Việt Nam cũng có nhiều lựa chọn khác như KAQ-U05, KT-Ero80 hay Karofi U95 – đều phù hợp lắp đặt dưới chậu rửa, giúp khách hàng tối ưu không gian gọn gàng hơn mà vẫn đảm bảo hiệu suất lọc nướ mạnh mẽ.
KT-Ero100V - dòng máy lọc nước sở hữu công nghệ lọc Smax hiệu suất cao giúp nhân đôi công suất và gấp đôi tuổi thọ
Cụm lõi lọc chức năng HP 6.0 giúp tăng cường khoáng chất trong máy lọc nước Karofi Ero100V
Máy lọc nước không tủ Karofi KT-Ero100V mang đến nguồn nước chuẩn nước tinh khiết đóng chai
Hình ảnh thực tế của máy lọc nước không tủ Karofi KT-Ero100V
Những lý do phải mua máy lọc nước không tủ để gầm KT - Ero100V tại Karofi Việt Nam
Yêu cầu gọi tư vấn trực tiếp (Tư vấn viên luôn sẵn sàng phục vụ bạn 24/7)
5/5
đánh giá & nhận xétBạn đã dùng sản phẩm này?
Gửi đánh giá của bạnThông số kỹ thuật: Máy lọc nước Karofi KT-ERO100V
| Model | KT-ERO1000V |
| Thương hiệu | Karofi |
| Xuất xứ | Việt Nam |
| Điện áp | 220V/50Hz |
| Điện năng tiêu thụ | 25W |
| Hệ thống lõi | 10 lõi |
| Công suất lọc | 10 lít/giờ |
| Bình áp | 5 lít |
| Tỷ lệ thu hồi nước tinh khiết | 4:6 |
| Lưu lượng nước tinh khiết | 1.5 lít/phút |
| Khối lượng | 9kg |
| Bảo hành | 3 năm |
Đang cập nhật ...
-21%
Đã bán 1245
-20%
Đã bán 1310
-23%
-25%
-21%
-24%
-24%
-24%
Sản phẩm đã xem
Thông số kỹ thuật
| Điện áp | 220V/50Hz |
| Điện năng tiêu thụ | 25W |